Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Precision 7710
Laptop Dell Precision Mobile Workstation 7710 Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core Xeon E3-1575M v5 Quad Core Xeon 3.00GHz, 3.90GHz Turbo, 8MB 45W Intel Core Xeon E3-1545M v5 Quad Core Xeon 2.90GHz, 3.80GHz Turbo, 8MB 45W Intel Core Xeon E3-1535M v5 Quad Core Xeon 2.90GHz, 3.80GHz Turbo, 8MB 45W Intel Core Xeon E3-1505M v5 Quad Core Xeon 2.80GHz, 3.70GHz Turbo, 8MB 45W Intel Core i7-6920HQ Quad Core 2.90GHz, 3.80GHz Turbo, 8MB 45W Intel Core i7-6820HQ Quad Core 2.70GHz, 3.60GHz Turbo, 8MB 45W Intel Core i5-6300HQ Quad Core 2.30GHz, 3.20GHz Turbo, 6MB 45W |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 SDRAM |
| Tốc độ Bus RAM | 2133MHz NECC / ECC |
| Khe Ram | 4 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB SSD |
| Nâng cấp | 2 x M.2 PCIe SSD 1 x M.2 PCIe/2.5” HDD: 2.5” 500GB, 1TB 7200RPM up to 2TB 2.5” 5400RPM SATA 6Gb/s SSD: 256GB, 512GB, 512GB SED, 1TB 2.5” SATA 6Gb/s M.2 PCIe NVMe SSD: 256GB, 512GB, 512GB SED, 1TB SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 17.3 inches |
| Độ phân giải | 17.3" UltraSharp™ FHD IPS (1920x1080) Wide View Anti-Glare LED-backlit with Premium Panel Guarantee (72% color gamut) 17.3" UltraSharp™ UHD IGZO (3840x2160) PremierColor Wide View Anti-Glare LED-backlit with Premium Panel Guarantee (100% Adobe color gamut) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Intel® HD Graphics P580, P530, & 530 AMD FirePro W5170M w/2GB GDDR5 dedicated memory AMD FirePro W7170M w/4GB GDDR5 dedicated memory Nvidia Quadro M3000M w/4GB GDDR5 dedicated memory Nvidia Quadro M4000M w/4GB GDDR5 dedicated memory Nvidia Quadro M5000M w/8GB GDDR5 dedicated memory |
| Công nghệ âm thanh | High-definition audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 1 x SD Card Reader (SD, SDHC, SDXC, supporting up to 64GB); 1 x Thunderbolt® 3 (optional) 4 x USB3.0 with PowerShare; 1 x mDP; 1 x HDMI; 1 x Headphone and microphone combo jack; 1 x SmartCard Reader (optional) |
| Kết nối không dây | Wired: Integrated Intel 82580 10/100/1000 Gigabit Ethernet Wireless LAN & Bluetooth: Intel® 8260 Dual-Band 2x2 802.11 ac (Miracast) Bluetooth® 4.1, Dell DW1820 2x2 801.11ac + Bluetooth 4.1, Mobile Broadband & GPS: DW5811e (Gobi 4g/LTE – FMC) |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 72Whr Lithium Ion polymer battery; 91Whr Lithium Ion polymer battery; 85Whr long life cycle Ion Polymer battery |
| Power Adaptor | 240W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 - 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 417.04 281.44 28.5 mm |
| Trọng lượng | 3.42kg |
| Chất liệu | Magie Cacbon |
| Màu sắc | Đen |
Đang cập nhật


















