Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop HP ZBook 17 G4 Mobile Workstation
Laptop HP ZBook 17 G4 Mobile Workstation Product Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-7300HQ 2.5 GHz 2400 MHz, 6 MB L3 cache, 4 cores Up to 3.5 GHz with Intel Turbo Boost Technology With Intel HD Graphics 630 45W Intel Core i5-7440HQ 2.8 GHz 2400 MHz, 6 MB L3 cache, 4 cores Up to 3.8 GHz with Intel Turbo Boost Technology With Intel HD Graphics 630 45W Intel Core i7-7700HQ 2.8 GHz 2400 MHz, 6 MB L3 cache, 4 cores Up to 3.8 GHz with Intel Turbo Boost Technology With Intel HD Graphics 630 45W Intel Core i7-7820HQ 2.9 GHz 2400 MHz, 8 MB L3 cache, 4 cores Up to 3.9 GHz with Intel Turbo Boost Technology With Intel HD Graphics 630 45W Intel Xeon E3-1505M v6 3.0 GHz 2400 MHz, 8 MB L3 cache, 4 cores Up to 4.0 GHz with Intel Turbo Boost Technology With Intel HD Graphics P630 45W Intel Xeon E3-1535M v6 3.10 GHz 2400 MHz, 8 MB L3 cache, 4 cores Up to 4.2 GHz with Intel Turbo Boost Technology With Intel HD Graphics P630 45W |
| RAM | |
| RAM | 4 GB, 8 GB, and 16 GB SODIMMs (for Intel Core processors) 8 GB and 16 GB ECC SODIMMs (for Intel Xeon processors) 64 GB DDR4 1.2 V ECC or non-ECC SDRAM (transfer rates up to 2400 MT/s) |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 2133 MHz |
| Khe Ram | 4 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 500 GB 7200 rpm SATA 2.5 256 GB SATA Self Encrypting Drive(SED) M2 |
| Nâng cấp | Hỗ trợ PCIe |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 17.3 inches |
| Độ phân giải | 17.3 inch diagonal FHD UWVA IPS anti-glare LED backlit (1920 x 1080) 17.3 inch diagonal LED-backlit HD+ SVA anti-glare (1600 x 900) 17.3 inch diagonal UHD DreamColor UWVA IPS anti-glare backlit (3840 x 2160) 17.3 inch diagonal Touch LED-backlit FHD UWVA IPS (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tích hợp cả 2 |
| Card đồ họa | Card on: Intel HD Graphics 630 (integrated on i7 and i5 processors) Intel HD Graphics P6302 (integrated on Xeon processor) Card rời AMD RadeonPro WX 4170 with 4 GB dedicated GDDR5 video memory NVIDIA Quadro M1200 with 4 GB dedicated GDDR5 video memory NVIDIA Quadro M2200 with 4 GB dedicated GDDR5 video memory NVIDIA Quadro P3000 with 6 GB dedicated GDDR5 video memory NVIDIA Quadro P4000 with 8 GB dedicated GDDR5 video memory NVIDIA Quadro P5000 with 16 GB dedicated GDDR5 video memory |
| Công nghệ âm thanh | Bang & Olufsen HD audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Bên trái: (1) RJ-45/Ethernet (2) USB 3.0 (1) USB 3.0 Charging port (1) Security lock slot Bên phải: (1) HDMI 1.4 (1) VGA (2) Thunderbolt 3 (supporting DisplayPort 1.2, USB 3.1 Gen2, PCIe Gen 3 devices) (1) Stereo microphone in/headphone-out combo jack (1) Power connector (1) USB 3.0 |
| Kết nối không dây | Intel Dual Band Wireless-AC 8265 802.11 a/b/g/n/ac (2x2) WiFi with Bluetooth 4.2 Combo Adapter (vPro) Intel Dual Band Wireless-AC 8265 802.11 a/b/g/n/ac (2x2) WiFi with Bluetooth 4.2 Combo Adapter (non-vPro) |
| Ổ đĩa quang | Có |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | 6-Cell (96 WHr) Lithium-Ion battery |
| Power Adaptor | 200w |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 41.91 x 27.94 x 3.30 cm |
| Trọng lượng | 3.14kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Xanh đen |
Đang cập nhật
















