Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Precision 3530
Laptop Dell Precision Mobile Workstation 3530 Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-8300H Processor (4 Core, 8M Cache, 2.3GHz, 35W cTDP) Intel Core i5-8400H Processor (4 Core, 8M Cache, 2.5GHz, 35WcTDP, vPro) Intel Core i7-8750H Processor (6 Core, 9M Cache, 2.2GHz, Turbo,35W cTDP) Intel Core i7-8850H Processor (6 Core, 9M Cache, 2.6GHz, 35W cTDP, vPro) Mobile Intel Xeon-E-2176M Processor(6 Core, 12M Cache, 2.7GHz, 4.4GHz Turbo, 35W cTDP, vPro) |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 SDRAM |
| Tốc độ Bus RAM | 2400Mhz NECC / ECC |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 32gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB SSD |
| Nâng cấp | SSD M.2 2280 SATA: up to 512GB, OPAL SED options SSD M.2 2280 PCIe/NVMe: up to 2TB, OPAL SED options One 2.5 " HDD: up to 2TB, OPAL SED options SSD M.2 2230 PCIe/NVMe : up to 256GB (in WWAN slot only) SSD M.2 2230 PCIe/NVMe : up to 256GB (in WWAN slot only) |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải | 15.6" HD (1366 x 768) Anti-glare (16:9) WLED, 220 nits, 45% color gamut, non-touch, Carbon Fiber Reinforced Polymer LCD Back 15.6" FHD WVA (1920 x 1080) Anti-glare (16:9) WLED, 300 nits, non-touch, 72% color gamut w/ PremierColor, Carbon Fiber inforced Polymer LCD Back 15.6" FHD WVA (1920 x 1080) Embedded Touch Display with Truelife, 220 nits, 45% color gamut, Carbon Fiber Reinforced Polymer LCD Back |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 630 Intel UHD Graphics P630 Nvidia Quadro P600 |
| Công nghệ âm thanh | High-definition audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 3 x USB 3.1 Gen 1 (one with PowerShare) Docking port DisplayPort over USB Type C (optional Thunderbolt 3) Universal audio jack HDMI 1.4 (UMA) 1 x VGA 1 x HDMI 2.0 (Discrete) RJ-45 connector |
| Kết nối không dây | Intel i219LM Gigabit (10/100/1000 Mbps) Ethernet Controller (RJ-45 ) with Intel Remote Wake UP, PXE and Manageability capabilities alerting (AMT 11 / DASH 1.1 ) Wi-Fi 802.11 a,b.g,n/ac via M.2 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 68 WHr,4 Cell, Li-ion/Polymer, ExpressCharge Capable Battery 68 WHr,4 Cell, Li-polymer, Long Cycle Life Battery 92 Whr, 6 Cell ExpressCharge Capable Li-ion/polymer Battery |
| Power Adaptor | 130W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 376 250.7 21.65 mm |
| Trọng lượng | 2.03kg |
| Chất liệu | Magie Cacbon |
| Màu sắc | Đen |
Đang cập nhật
















