Xem hình ảnh sản phẩm
HP Zbook Studio G3
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Xeon E3-1545M v5 with Intel Iris Pro Graphics P580 Intel Xeon E3-1505M v5 with Intel HD graphics P530 (2.80 GHz, 2133 MHz, 8 MB L3 Cache, 4 Cores, 45W) Up to 3.70 GHz with Intel Turbo Boost Technology Intel Core i7-6820HQ with Intel HD graphics 530 (2.70 GHz, 2133 MHz, 8 MB L3 Cache, 4 Cores, 45W) Up to 3.60 GHz with Intel Turbo Boost Technology Intel Core i7-6700HQ with Intel HD graphics 530 (2.60 GHz, 2133 MHz, 6 MB L3 Cache, 4 Cores, 45W) Up to 3.50 GHz with Intel Turbo Boost Technology |
| Chipset | Mobile Intel CM236 |
| RAM | |
| RAM | 32 GB DDR4 1.35 V ECC or Non-ECC SDRAM 4 GB, 8GB and 16 GB SODIMMs (for Intel Core Processors) 8 GB and 16 GB ECC SODIMMs (for Intel XEON Processors) |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 2133 MHz |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Up to 32GB DDR4 1600 MHz |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | SSD 128GB SSD |
| Nâng cấp | NVMe PCIe SSD M.2 SATA SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Ðộ phân giải | 15.6-inch diagonal LED-backlit FHD UWVA IPS eDP anti-glare + Panel Self Refresh (PSR) (1920 x 1080) 15.6- in diagonal UHD+ UWVA IPS LED anti-glare (3840 x 2160) 15.6 in diagonal UHD UWVA IPS LED anti-glare + Panel Self Refresh (PSR) Dreamcolor (3840 x 2160) 15.6 in diagonal Touch LED-backlit FHD UWVA IPS |
| Công nghệ màn hình | Tấm nền IPS, LED Backlit |
| Màn hình cảm ứng | Có tùy chọn |
| Ðồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card đồ họa tích hợp |
| Card đồ họa | Card On Intel HD graphics 530 Intel HD graphics P530 Intel Iris Pro graphics P580 Card rời NVIDIA Quadro M1000M with 2 GB dedicated GDDR5 video memory |
| Công nghệ âm thanh | Bang & Olufsen HD audio |
| Cổng kết nối và khe mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Bên trái: (1) RJ-45 (Ethernet) (1) USB 3.0 charging port (1) USB 3.0 (1) Security lock slot Bên phải: (1) Power connector (2) Thunderbolt 3 (supporting DP 1.2, USB 3.1 Gen2, PCIe Gen 3 devices) (1) HDMI (1) USB 3.0 (1) Stereo microphone in / headphone-out combo jack |
| Kết nối không dây | Intel Dual Band Wireless-AC 8260 802.11 AC/a/b/g/n (2x2) Wi-Fi + Bluetooth 4.0 Combo Adaptor (vPro) Intel Dual Band Wireless-AC 8260 802.11 AC/a/b/g/n (2x2) W-iFi + Bluetooth 4.0 Combo Adaptor (non-vPro) |
| Ổ đĩa quang | Có |
| Webcam | Tùy chọn |
| Ðèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | HP Long Life 4-cell Prismatic Battery (64 WHr) |
| Power Adaptor | 150w |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước và trọng lượng | |
| Kích thước | Dài 375 mm - Rộng 255 mm - Dày 18 mm |
| Trọng lượng | 2 kg |
| Chất liệu | Vỏ kim loại nguyên khối |
| Màu sắc | Hợp kim nhôm magie |
Đang cập nhật
















