Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop HP Elitebook 850 G4
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-7100U 2.4 GHz 3 MB cache 2 cores Intel Core i5-7200U 2.5 GHz, up to 3.1 GHz with Intel Turbo Boost technology 3 MB cache 2 cores Intel Core i5-7300U 2.6 GHz, up to 3.5 GHz with Intel Turbo Boost technology 3 MB cache 2 cores Intel Core i7-7500U 2.7 GHz, up to 3.5 GHz with Intel Turbo Boost technology 4 MB cache 2 cores Intel Core i7-7600U 2.8 GHz, up to 3.9 GHz with Intel Turbo Boost technology 4 MB cache 2 cores |
| RAM | |
| RAM | 4 GB |
| Loại RAM | DDR4 – 2400 SDRAM |
| Tốc độ Bus RAM | 2133 MHz |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | up to 32 gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 500GB Hard Drive 128 GB SATA-3 Value Solid State Drive |
| Nâng cấp | Hỗ trợ SATA-3, PCIe-3x4 NVMe |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải | Không cảm ừng 15.6 diagonal LED backlight HD Slim eDP SVA Anti-glare (1366 x 768) 15.6 diagonal LED backlight HD Slim eDP SVA Anti-glare (1366 x 768) with camera 15.6 diagonal LED backlight FHD Slim eDP SVA Anti-glare (1920 x 1080) 15.6 diagonal LED backlight FHD Slim eDP SVA Anti-glare (1920 x 1080) with camera 15.6 diagonal LED backlight UHD Slim eDP UWVA Anti-glare (3840 x 2160) 15.6 diagonal LED backlight UHD Slim eDP UWVA Anti-glare (3840x 2160) with camera Cảm ứng 15.6 diagonal LED backlight FHD Slim eDP SVA (1920 x 1080) Touch with camera |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Card on: Intel HD Graphics 620Card rời: AMD Radeon R7 M465 2 GB GDDR5 dedicated |
| Công nghệ âm thanh | Audio by Bang & Olufsen |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | (2) USB 3.1 Gen 1 (1 charging) (1) USB-C (Up to 5 Gbps data transfer and 15 W power) (1) DisplayPort 1.2 (1) VGA (1) RJ-45 (Ethernet) (1) Docking connector (1) Headphone/microphone combo |
| Kết nối không dây | Intel Dual Band Wireless-AC 8265 802.11 a/b/g/n/ac (2x2) Wi-Fi and Bluetooth 4.2 combo (vPro and non-vPro) Intel Dual Band Wireless-AC 3168 802.11 a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi and Bluetooth 4.2 combo (non-vPro) |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 3-cell |
| Power Adaptor | HP Long Life 3-cell, 51 WHr Li-ion polymer (Supports HP Fast Charging with 65 W AC Adapter) |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 - 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 38.36 x 25.77 x 1.94 cm |
| Trọng lượng | 1.84 kg (4.06 lbs) màn thường 2.06 kg (4.54 lbs) màn cảm ứng |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Bạc |
Đang cập nhật


















