Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kĩ thuật HP Elitebook 850 G1
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 (4th Gen) 4300U / 1.9 GHz Intel Core i7 (4th Gen) 4600U |
| RAM | |
| RAM | 4 GB |
| Loại RAM | DDR3L SDRAM (1600 MHz) |
| Tốc độ Bus RAM | 1600 MHz |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | up to 16gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 320/500GB/1TB 5400 rpm SATA II Hard Drive 120GB M.2 (NGFF) Solid State Drive |
| Nâng cấp | Hỗ trợ SATA-3 |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải | 15.6-inch diagonal LED-backlit HD anti-glare SVA flat (1366 x 768) 15.6-inch diagonal LED-backlit FHD anti-glare SVA slim(1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Card on: Intel HD Graphics 4400 Card rời: AMD Radeon HD 8750M, with 1GB dedicated DDR5 video memory |
| Công nghệ âm thanh | HD Audio with DTS Studio Sound Optional 720p HD webcam |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 3 x USB 3.0 1 x USB 3.0 (charging) 1 x DisplayPort 1.2 1 x VGA 1 x Headphone/Microphone combo port 1 x RJ-45 (Ethernet) |
| Kết nối không dây | Broadcom 802.11 (2 x 2) a/b/g/n + Bluetooth 4.0 Intel Dual Band Wireless-AC 7260 802.11 ac (2 x 2) WiFi + BT 4.0 combo Intel Dual Band Wireless-N 7260AN 802.11 a/b/g/n (2 x 2) WiFi + BT 4.0 combo Intel Dual Band Wireless-N 7260NB 802.11 a/b/g/n (2 x2 ) WiFi |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | 3-cell |
| Power Adaptor | HP Long Life 3-cell, 51 WHr Li-ion polymer (Supports HP Fast Charging with 65 W AC Adapter) |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 - 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 36.0 x 22.43 x 0.38 cm |
| Trọng lượng | 1.88 kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen |
Đang cập nhật
















