Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Precision 3520
Laptop Dell Precision Mobile Workstation 3510 Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel 6th Generation Processors (Available Q2’ 2017) Intel Core i5-6440HQ (Quad Core 2.60GHz, 3.50GHz Turbo, 6MB 35W) Intel Core i7-6820HQ (Quad Core 2.70GHz, 3.60GHz Turbo, 8MB 35W) Intel 7th Generation Processors Intel Core i5-7300HQ (Quad Core 2.50GHz, 3.50GHz Turbo, 6MB 35W) Intel Core i5-7440HQ (Quad Core 2.80GHz, 3.80GHz Turbo, 6MB 35W) Intel Core i7-7700HQ (Quad Core 2.80GHz, 3.80GHz Turbo, 6MB 35W) Intel Core i7-7820HQ (Quad Core 2.90GHz, 3.90GHz Turbo, 8MB 35W) Intel Core Xeon E3-1505M v6 (Quad Core Xeon 3.0GHz, 4.00GHz Turbo, 8MB 35W) |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 SDRAM |
| Tốc độ Bus RAM | 2400Mhz NECC / ECC |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 32gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB SSD |
| Nâng cấp | 2.5” Hard Disk Drive (HDD): 500GB 7200RPM, 1TB 5400RPM, 2TB 5400RPM, 500GB 7200 SED FIPS M.2 SATA Solid State Drive (SSD): 128GB, 256GB, 360GB, 512GB, 1TB SATA SSD, 512GB SATA SED SSD M.2 PCIe Solid State Drive (SSD): 256GB, 512GB, 1TB NVMe PCIe SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải | 15.6” HD TN (1366x768) Anti-Glare LED-backlit (45% color gamut) 15.6” FHD IPS (1920x1080) Wide View Anti-Glare LED-backlit (72% color gamut) 15.6” FHD IPS Touch (1920x1080) Wide View LED-backlit (72% color gamut) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Intel® Integrated HD Graphics 630 / P630 Intel® Integrated HD Graphics 530 / P530 Nvidia Quadro M620 w/2GB GDDR5 dedicated memory |
| Công nghệ âm thanh | High-definition audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 1 x SD 4.0 Memory Card Reader; 1 x USB Type C Port (w/Optional Thunderbolt 3); 3 x USB3.0 - 1 x PowerShare Capable; 1 x HDMI 1.4; 1 x VGA; 1 x Headphone/ microphone combo jack; 1 x RJ-45 Network Connector, |
| Kết nối không dây | Intel® Dual Band Wireless – AC 8260 802.11AC Wi-Fi Wireless Card (No BT) Intel® Dual Band Wireless – AC 8260 802.11AC Wi-Fi + BT 4.1 LE Wireless Card Qualcomm QCA61x4A 802.11ac Dual Band (2x2) Wireless Adapter+ Bluetooth 4.1 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 4-cell, 68Whr Lithium Ion polymer battery with Express Charge 6-cell, 92Whr Lithium Ion polymer battery with Express Charge 4-cell, 68Whr Long Life Cycle Lithium Ion Polymer battery |
| Power Adaptor | 130W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 -10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 376 250.65 24.3 mm |
| Trọng lượng | 2.18kg |
| Chất liệu | Magie Cacbon |
| Màu sắc | Đen |
Đang cập nhật
















