Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Latitude 7290
Laptop Dell Latitude 7290 12 inch Business Class Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | 7th Generation Intel Core up to i5 processors 8th Generation Intel Core up to i7 processors |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | DDR4 2400 SDRAM operates at 2133 with Intel 7th Gen DDR4 2400 SDRAM operates at 2400 with Intel 8th Gen |
| Khe Ram | 1 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 16gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB M.2 2280 SATA SSD |
| Nâng cấp | Hỗ trợ Up to 1 TB M.2 2280 SATA SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 12.5 inches |
| Độ phân giải | 12.5 inch HD (1366 x 768) Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN capable, Mag Alloy back, Non Touch 12.5 inch HD (1366 x 768) Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN/WWAN, Mag Alloy back, Non Touch 12.5 inch HD (1366 x 768) Anti-Glare, Mic only, WLAN capable, Mag Alloy back, Non Touch |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card On |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 620 (7th Gen Intel Core Intel UHD Graphics 620 (8th Gen Intel Core) |
| Công nghệ âm thanh | Stereo speakers, microphone |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Headphone/microphone combo jack USB 3.1 Gen 1 USB 3.1 Gen 1 (PowerShare) HDMI USB-C/DisplayPort LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.2, Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, IEEE 802.11a, IEEE 802.11ac, IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n Intel Dual Band Wireless-AC 8265 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 3-Cell (42 WHr) Lithium Prismatic battery with ExpressCharge 4-Cell (60 WHr) Lithium Prismatic battery with ExpressCharge |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 304.80 207.95 16.53 mm (front) |
| Trọng lượng | 1.19kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen cacbon |
Đang cập nhật


















