Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Latitude 7280
Laptop Dell Latitude 7280 Business Class Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | 6th generation Intel Core i5 / i7 series 7th generation Intel Core i3 / i5 / i7 series |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 2133 MHz |
| Khe Ram | 1 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 16gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128gb SSD M2 |
| Nâng cấp | Hỗ trợ Up to 1 TB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 12.5 inches |
| Độ phân giải | HD anti-glare 1366 x 768 FHD anti-glare 1920 x 1080 FHD anti-smudge 1920 x 1080 |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card On |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 620 Intel Integrated HD Graphics 520 (available with Intel 6th Gen Core I only) |
| Công nghệ âm thanh | Stereo speakers, microphone |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Headphone/microphone combo jack USB 3.0 USB 3.0 (PowerShare) USB-C LAN HDMI |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.2, Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, IEEE 802.11a, IEEE 802.11ac, IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n Intel Dual Band Wireless-AC 8265 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 3-Cell (42 WHr) Lithium Prismatic battery with ExpressCharge 4-Cell (60 WHr) Lithium Prismatic battery with ExpressCharge |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 304.8 207.95 11.51 mm |
| Trọng lượng | 1.18kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen cacbon |
Đang cập nhật


















