Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Latitude e5490
Laptop Dell Latitude e5490 Business Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ i3-7130U (Dual Core, 3M Cache, 2.7GHz,15W) Intel® Core™ i5-7300U (Dual Core, 3M Cache, 2.6GHz,15W, vPro) Intel® Core™ i5-8250U (Quad Core, 6M Cache, 1.6GHz,15W) Intel® Core™ i5-8350U (Quad Core, 6M Cache, 1.7GHz,15W, vPro) Intel® Core™ i7-8650U ( Quad Core, 8M Cache, 1.9GHz,15W, vPro) |
| RAM | |
| RAM | 4gb |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 2400 MHz for 8th Gen Processor 2133 MHz for 7th Gen Processor |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 32gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB SSD M.2 SATA / PCIe |
| Nâng cấp | Hỗ trợ 2.5 inch HDD M.2 2280 SATA SSD M.2 2230 PCIe/NVMe SSD M.2 2280 PCIe x2 NVMe SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Độ phân giải | FHD WVA (1920 x 1080) Anti-glare (16:9) WLED HD (1366 x 768) Anti-glare (16:9) WLED FHD WVA (1920 x 1080) Embedded Touch Display with Truelife (OTP Lite) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Car on: HD Graphics 620 with 7th Intel UHD Graphics 620 with 8th Intel Card rời: NVIDIA GeForce® MX130, GDDR5 |
| Công nghệ âm thanh | High-definition audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Headphone/microphone combo jack 2 x USB 3.1 Gen 1 USB 3.1 Gen 1 (PowerShare) HDMI VGA USB-C/DisplayPort LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.2, Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, IEEE 802.11a, IEEE 802.11ac, IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n Intel Dual Band Wireless-AC 8265 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 3 cell, 42 Whr ExpressCharge Capable Battery 3 cell, 51 Whr ExpressCharge Capable Battery 4 cell, 68 Whr ExpressCharge Capable Battery 4 cell, Long Cycle Life Battery |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 333.4 228.9 20.3 mm (front) |
| Trọng lượng | 1.6kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen cacbon |
Đang cập nhật


















