Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Latitude e5470
Laptop Dell Latitude e5470 Business Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 (6th Gen) 6300U / 2.4 GHz |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 2133 MHz / PC4-17000 |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 16gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB M.2 SATA SSD |
| Nâng cấp | Hỗ trợ M.2 SSD và HDD 2.5 |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Độ phân giải | Non-touch FHD anti-glare: 1920 x 1080 Touch FHD anti-glare: 1920 x 1080 HD anti-glare:1366 x 768 |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card On |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 520 |
| Công nghệ âm thanh | High-definition audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 3 x USB 3.0 LAN Headphone/microphone combo jack HDMI VGA Dock |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.1, Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, IEEE 802.11a, IEEE 802.11ac, IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n Intel Dual Band Wireless-AC 8260 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 4-Cell (62 WHr) lithium coin cell |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 334.9 231.1 23.3 mm (front) |
| Trọng lượng | 1.76kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen cacbon |
Đang cập nhật


















