Xem hình ảnh sản phẩm
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | 4th Generation Intel® Core™ i7-4910MQ (2.9 GHz, 1600MHz, 8 MB L3 cache, 4 cores, 47W)* Up to 3.90 GHz Intel Turbo Boost Technology 4th Generation Intel® Core™ i7-4810MQ (2.8 GHz, 1600MHz, 6 MB L3 cache, 4 cores, 47W)* Up to 3.80 GHz Intel Turbo Boost Technology 4th Generation Intel® Core™ i7-4710MQ (2.5 GHz, 1600MHz, 6 MB L3 cache, 4 cores, 47W) (no vPro support)* Up to 3.50 GHz Intel Turbo Boost Technology 4th Generation Intel® Core™ i7-4610M (3.00 GHz, 1600 MHz, 4 MB L3 Cache, 2 cores, 37W) Up to 3.70 GHz Intel Turbo Boost Technology 4th Generation Intel® Core™ i5-4340M (2.90 GHz, 1600 MHz, 3 MB L3 Cache, 2 cores, 37W) Up to 3.60 GHz Intel Turbo Boost Technology Intel Dual-Core i5-4210M (3.20 GHz, 1600 MHz, 3 MB L3 Cache, 4 threads, 37W) Up to 3.20 GHz Intel Turbo Boost Technology |
| Chipset | Mobile Intel® QM87 |
| RAM | |
| RAM | 8 GB |
| Loại RAM | DDR3 |
| Tốc độ Bus RAM | 1600 MHz |
| Khe Ram | 4 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Up to 32GB DDR4 1600 MHz |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | SSD 128GB SSD |
| Nâng cấp | Hỗ trợ 01 khe M.2 PCIe và 01 khe 2.5” SATA |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Ðộ phân giải | 15.6" diagonal LED-backlit FHD SVA eDP anti-glare (1920 x 1080) 15.6" diagonal LED-backlit FHD UWVA IPS eDP anti-glare + Panel Self Refresh (PSR) (1920 x 1080) 15.6" diagonal LED-backlit QHD+ UWVA IPS eDP anti-glare (3200 x 1800) |
| Công nghệ màn hình | Tấm nền IPS, LED Backlit |
| Màn hình cảm ứng | Có tùy chọn |
| Ðồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card đồ họa tích hợp |
| Card đồ họa | NVIDIA Quadro K610M with 1 GB dedicated GDDR5 video memory Microsoft DirectX 11.1 (Shader Model 5.0) and OpenGL 4.2 capable NVIDIA Quadro K1100M with 2 GB dedicated GDDR5 video memory Microsoft DirectX 11.1 (Shader Model 5.0) and OpenGL 4.2 capable AMD FirePro™ W5170M with 2 GB dedicated GDDR5 video memory Microsoft DirectX 11.1 (Shader Model 5.0) and OpenGL 4.2 capable NVIDIA Quadro K2100M with 2 GB dedicated GDDR5 video memory Microsoft DirectX 11.1 (Shader Model 5.0) and OpenGL 4.2 capable |
| Công nghệ âm thanh | DTS Studio Sound, High Definition Audio |
| Cổng kết nối và khe mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort Thunderbolt 2 Headphone/microphone combo jack LAN 3 x USB 3.0 USB 2.0 Battery Dock |
| Kết nối không dây | Intel Dual Band Wireless-NB 7260 802.11 a/b/g/n (2x2) WiFi Intel Dual Band Wireless-AC 7260 802.11 a/b/g/n/ac (2x2) WiFi and Bluetooth 4.0 combo Intel Dual Band Wireless-AN 7260 802.11 a/b/g/n (2x2) WiFi and Bluetooth 4.0 combo |
| Ổ đĩa quang | Có |
| Webcam | Tùy chọn |
| Ðèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | HP 8-cell Lithium-Ion Battery (83 WHr) HP Long Life 8-cell Lithium-Ion Battery (75 WHr) |
| Power Adaptor | 180w |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước và trọng lượng | |
| Kích thước | Dài 381 mm - Rộng 257 mm - Dày 30.5 mm |
| Trọng lượng | 2.78 kg - 2.93kg |
| Chất liệu | Vỏ kim loại nguyên khối |
| Màu sắc | Hợp kim nhôm magie |
Đang cập nhật


















