Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật Laptop HP ProBook 640 G3 Notebook
Laptop HP ProBook 640 G3 Notebook PC Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-7100U 2.4 GHz 3 MB cache 2 cores Intel Core i5-7200U 2.5 GHz (up to 3.1 GHz) with Intel Turbo Boost technology 3 MB cache 2 cores Intel Core i5-7300U 2.6 GHz (up to 3.5 GHz) with Intel Turbo Boost technology 3 MB cache 2 cores Intel Core i7-7600U 2.9 GHz (up to 3.9 GHz) with Intel Turbo Boost technology 4 MB cache 2 cores |
| RAM | |
| RAM | 4 GB |
| Loại RAM | DDR4-2133 SDRAM (Transfer rates up to 1866 MT/s) |
| Tốc độ Bus RAM | 2133 MHz |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | up to 16 gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 320/500/750 GB/1.0/1.5 TB 5400 rpm SATA II HDD 128 GB 2.5” SSD |
| Nâng cấp | Hỗ trợ SATA 3, PCIe-3x4 DS NVMe |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Độ phân giải | Không cảm ứng14 inch LED-backlit HD SVA eDP Anti-glare Slim 45% CG 220 nits (1366 x 768) 14 inch LED-backlit HD SVA eDP Anti-glare Slim 45% CG 220 nits (1366 x 768) with camera 14 inch LED-backlit HD SVA eDP Anti-glare Slim 45% CG 220 nits (1366 x 768) with WWAN 14 inch LED-backlit HD SVA eDP Anti-glare Slim 45% CG 220 nits (1366 x 768) with camera and WWAN 14 inch LED-backlit FHD SVA eDP Anti-glare Slim 60% CG 300 nits (1920 x 1080) 14 inch LED-backlit FHD SVA eDP Anti-glare Slim 60% CG 300 nits (1920 x 1080) with camera 14 inch LED-backlit FHD SVA eDP Anti-glare Slim 60% CG 300 nits (1920 x 1080) with WWAN 14 inch LED-backlit FHD SVA eDP Anti-glare Slim 60% CG 300 nits (1920 x 1080) with camera and WWAN Cảm ứng 14 inch LED-backlit FHD SVA eDP 60% CG 300 nits (1920 x 1080) with camera and WWAN |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Card On: Intel HD Graphics 620 Card rời: AMD Radeon R7 M465 (2 GB GDDR5 dedicated memory) |
| Công nghệ âm thanh | DTS Sound+ |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | (1) USB Type-C (1) USB 3.0 port (1) USB 3.0 port charging (1) RJ-45/Ethernet (1) Docking connector (1) Headphone/microphone combo (1) AC 4.5 mm (0.18 in) (1) DisplayPort 1.2 (1) VGA port (1) SD media reader slot (SD, SDHC, and SDXC supported) |
| Kết nối không dây | Intel Dual Band Wireless-AC 3168 802.11a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi and Bluetooth 4.2 Combo (non-vPro) Realtek 802.11b/g/n (1x1) and Bluetooth 4.0 Combo (non-vPro) Intel Dual Band Wireless-AC 7265 802.11a/b/g/n/ac (2x2) Wi-Fi and Bluetooth 4.2 Combo (non-vPro) |
| Ổ đĩa quang | Có |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | 3-Cell (48 WHr) Lithium-Ion battery |
| Power Adaptor | 45W - 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 - 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 34.01 x 23.70 x 2.69 cm |
| Trọng lượng | 1.95kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen |
Đang cập nhật


















