Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật Laptop HP Probook 450 G2
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | 4th Generation Intel® Core™ i7-4510U (2.0GHz, 4 MB L3 cache, 2 cores) Up to 3.1GHz with Intel Turbo Boost Technology 4th Generation Intel® Core™ i5-4210U (1.7GHz, 3 MB L3 cache, 2 cores) Up to 2.7GHz with Intel Turbo Boost Technology 4th Generation Intel® Core™ i3-4030U (1.9GHz, 3 MB L3 cache, 2 cores) |
| RAM | |
| RAM | 4 GB |
| Loại RAM | DDR3L 1.35V SDRAM (1600 MHz) |
| Tốc độ Bus RAM | 1600 MHz |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | up to 16 gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 320/500/750 GB/1.0/1.5 TB 5400 rpm SMART SATA HDD 120 GB M.2 SSD 128 GB 2.5” SSD |
| Nâng cấp | Hỗ trợ M2 |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải | 15.6” diagonal LED-backlit HD anti-glare (1366 x 768) 15.6” diagonal LED-backlit HD Touch Display (1366 x 768) 15.6” diagonal LED-backlit FHD anti-glare (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 4400 AMD Radeon™ R5 M255, with 1 or 2 GB dedicated DDR3 video memory |
| Công nghệ âm thanh | DTS Sound+ |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.0 2 x USB 2.0 HDMI Headphone/microphone combo jack LAN VGA |
| Kết nối không dây | Intel Dual Band Wireless-AC 3160 802.11 a/b/g/n/ac (1x1) with Bluetooth 4.0 combo Intel Dual Band Wireless-AC 7260 802.11 a/b/g/n/ac (2x2) with Bluetooth 4.0 combo |
| Ổ đĩa quang | Có |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | 4-Cell (41 WHr) Lithium-Ion battery |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 - 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 339.00 x 244.00 x 24.50 mm |
| Trọng lượng | 2.1kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen |
Đang cập nhật


















