Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật Laptop HP EliteBook Folio 1040 G2
Laptop HP EliteBook Folio 1040 G2 Notebook PC Product Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | 5th Generation Intel Core i5-5200U 2.2 GHz (max turbo frequency 2.7-GHz), 3 MB L3 cache, 15W 5th Generation Intel Core i5-5300U 2.3 GHz (max turbo frequency 2.9-GHz), 3 MB L3 Cache, 15W 5th Generation Intel Core i7-5600U 2.6 GHz (max turbo frequency 3.2-GHz), 4 MB L3 Cache, 15W 5th Generation Intel Core i7-5650U 2.2 GHz (max turbo frequency 3.2-GHz), 4 MB L3 Cache, 15W |
| RAM | |
| RAM | 4 GB On Main |
| Loại RAM | DDR3L SDRAM (1600 MHz, 1.3v) |
| Tốc độ Bus RAM | 1600 MHz |
| Khe Ram | 1 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 8gb Ram On Main |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB SATA III (MLC) |
| Nâng cấp | |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Độ phân giải | 14.0-in diagonal LED-backlit HD+ Anti-glare SVA slim (1600 x 900), 250 nits 14.0-in diagonal LED-backlit FHD Anti-glare UWVA + PSR slim (1920 x 1080), 300 nits Cảm ứng: 14.0-in diagonal LED-backlit FHD UWVA + PSR slim (1920 x 1080), 300 nits |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card On |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 5500 Intel HD Graphics 6000 (i7-5650U) |
| Công nghệ âm thanh | HD Audio with DTS Studio Sound |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort 2 x USB 3.0 Dock Headphone/microphone combo jack VGA (on supplied cable) LAN (on supplied cable) |
| Kết nối không dây | Intel 802.11 a/b/g/n (2 x 2) with Bluetooth v4.0 Combo Intel 802.11 (2 x 2) AC with Bluetooth v4.0 Combo |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 6-Cell (42 WHr) Lithium-Ion battery |
| Power Adaptor | 45W - 65W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | Không cảm ứng: 33.8 x 23.35 x 1.59 cm Cảm ứng: 33.8 x 23.35 x 1.71 cm |
| Trọng lượng | Từ 1.51 kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Bạc |
Đang cập nhật


















