Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật Laptop Dell Latitude 7490
Laptop Dell Latitude e7490 Business Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-7130U (Dual Core, 2.7 GHz, 3M cache, 15W ) Intel Core i5-7300U (Dual Core, 3.5 GHz, 3M Cache, 15W) vPro Intel Core i5-8250U (Quad Core, 3.4GHz, 6M Cache, 15W ) Intel Core i5-8350U (Quad Core, 3.6GHz, 6M Cache, 15W ) vPro Intel Core i7-8650U (Quad Core, 3.9 GHz, 8M Cache, 15W ) vPro |
| RAM | |
| RAM | 8gb |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | DDR4 2400 SDRAM operates at 2133 with Intel 7th Gen DDR4 2400 SDRAM operates at 2400 with Intel 8th Gen |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 32gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB M.2 2280 SATA SSD |
| Nâng cấp | Hỗ trợ Up to 1 TB M.2 2280 SATA SSD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Độ phân giải | 14.0 inch HD (1366 x 768) Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN capable, Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch HD (1366 x 768) Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN/WWAN, Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN capable, Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, HD CAM/Mic, WWAN/WLAN, Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Mic only, WLAN capable, Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Super Low Power Panel (SLP), HD CAM/Mic, WLAN w/ASA, Narrow Border Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Super Low Power Panel (SLP), IR CAM/Mic, WLAN w/ASA, Narrow Border Mag Alloy back, Non Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080), Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN/WWAN, Mag Alloy back, On-cell Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080), Anti-Glare, HD CAM/Mic, WLAN w/ASA, Narrow Border Carbon Fiber back, On-cell Touch 14.0 inch FHD (1920 x 1080), Anti-Glare, IR CAM/Mic, WLAN w/ASA, Narrow Border Carbon Fiber back, On-cell Touch |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Card On |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 620 (7th Gen Intel Core Intel UHD Graphics 620 (8th Gen Intel Core) |
| Công nghệ âm thanh | Realtek ALC3246 |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Headphone/microphone combo jack 2 x USB 3.1 Gen 1 USB-C/DisplayPort LAN HDMI USB-C 3.1 Gen 1 (PowerShare) |
| Kết nối không dây | 802.11a/b/g/n/ac, Bluetooth 4.2 Wireless Controller Intel Dual Band Wireless-AC 8265 |
| Ổ đĩa quang | Không |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN liền |
| Thông tin Pin | 3-Cell (42 WHr) Lithium Prismatic battery with ExpressCharge 4-Cell (60 WHr) Lithium Prismatic battery with ExpressCharge |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 331.0 220.9 17.9 mm (front) |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen cacbon |
Đang cập nhật


















