Xem hình ảnh sản phẩm
Thông số kỹ thuật laptop Dell Latitude e5540
Laptop Dell Latitude e5540 Business Specifications
| Bộ xử lý | |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 (4th Gen) 4200U / 1.6 GHz Intel Core i7 (4th Gen) 4600U / 1.9 GHz |
| RAM | |
| RAM | 4gb |
| Loại RAM | DDR3 SDRAM 1600 Mhz |
| Tốc độ Bus RAM | 1600 MHz |
| Khe Ram | 2 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 16gb |
| Ổ cứng | |
| Ổ cứng | 128 GB SSD |
| Nâng cấp | 1 x PCI Express Mini Card 1 x PCI Express Half Mini Card |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Độ phân giải | HD(1366x768), WLED FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | LED-backlit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn |
| Đồ họa và Âm thanh | |
| Thiết kế card | Tùy chọn |
| Card đồ họa | Card on: Intel HD Graphics 4600 Card rời: Nvidia GeForce (N14M-GE) Discrete Graphics Card, 2 GB Graphics |
| Công nghệ âm thanh | High-definition audio |
| Cổng kết nối & tính năng mở rộng | |
| Cổng giao tiếp | Headphone/microphone combo jack Dock VGA HDMI 2 x USB 2.0 2 x USB 3.0 LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.0, Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, IEEE 802.11ac, IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n Intel Dual Band Wireless-AC 7260 |
| Ổ đĩa quang | Có |
| Webcam | Tùy chọn |
| Đèn bàn phím | Tùy chọn |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| PIN | |
| Loại PIN | PIN rời |
| Thông tin Pin | 4, 6 or 9-cell "smart" lithium ion |
| Power Adaptor | 65W - 90W |
| Hệ điều hành | |
| Hệ điều hành | Windows 7 -10 |
| Kích thước & trọng lượng | |
| Kích thước | 378.5 251.5 30.5 mm |
| Trọng lượng | 2.42kg |
| Chất liệu | Magie cacbon |
| Màu sắc | Đen cacbon |
Đang cập nhật


















